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         TAARIFA KWA UMMA 

NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM 

Dar es Salaam,  

04 Oktoba, 2024. 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni 

kwenye njia mpya ya Daladala Jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kufikisha huduma 

karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;  

  

Vigezo vya kuzingatia: 

1. Kwa gari jipya ambalo halijawahi kusajiliwa katika Mfumo wa Utoaji Leseni wa 

RRIMS, dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa na LATRA. 

 

 
Imetolewa na: 

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano 
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